Habari Mpya
-
10
October
2026CAG AKAGUA MAENDELEO YA UJENZI WA RELI YA SGR KUELEKEA KIGOMA NA MWANZA
Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG), Bw. Charles E. Kichere, amefanya ziara ya siku nne kukagua maendeleo ya ujenzi wa Reli ya Kisasa ya SGR (Standard Gauge Railway) Soma zaidi
-
-
06
October
2026TRC YAONGEZA KASI YA HUDUMA KWA WATEJA
Shirika la Reli Tanzania (TRC) Kanda ya Tabora limezindua rasmi Maadhimisho ya Wiki ya Huduma kwa Wateja yaliyofanyika katika stesheni ya MGR Mkoani Tabora Soma zaidi
-
-
19
September
2026ZOEZI LA UTWAAJI ARDHI MRADI WA SGR TABORA–KIGOMA LAENDELEA KWA KASI
Shirika la Reli Tanzania (TRC) linaendelea na zoezi la utwaaji wa ardhi linaloambatana na uhamishaji wa makaburi katika Kipande cha Sita cha mradi wa ujenzi wa Reli ya Kisasa (SGR) Soma zaidi
-
18
September
2026TRC NA JKCI KUTOA HUDUMA YA VIPIMO VYA MOYO BURE KWA ABIRIA WA SGR
Shirika la Reli Tanzania (TRC) kushirikiana na Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI), zinatarajiwa kutoa huduma za uchunguzi Soma zaidi

