



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI  
SHIRIKA LA RELI TANZANIA**



**Simu: 2133990  
Telegram: Railways  
Nukushi: 2133428**

**Ofisi ya Uhusiano  
S.L.P 76959  
Barabara ya Sokoine  
Dar es Salaam**

**Tarehe 10, Mei 2023.**

**TAARIFA KWA UMMA**

**YAH: KUSITISHWA KWA SAFARI YA TRENI YA ABIRIA YA KUTOKA DAR ES SALAAM  
KWENDA KOROGWE - MOSHI – ARUSHA**

Shirika la Reli Tanzania linautaarifu umma kufuatia mvua zinazo endelea kunyesha nchini na kusababisha mafuriko ambayo yamepelekea uharibifu katika miundombinu ya reli kati ya stesheni ya **Ruvu Junction na Wami**, safari ya treni ya abiria iliyotarajia kusafiri kutoka Dar Es Salaam kwenda Korogwe, Moshi na Arusha tarehe 10.05.2023 imesitishwa.

Hivyo treni hiyo badala ya kuondoka leo tarehe 10.05.2023 itaondoka siku ya Alhamisi tarehe 11.05.2023 saa mbili (2.00) kamili asubuhi. Nakutokana na mabadiliko hayo ya ratiba ,treni ya abiria iendayo mikoa ya Tabora-Mwanza na Kigoma kupitia reli kati iliyotarajiwa kuondoka siku ya Alhamisi tarehe 11/05/2023 saa mbili kamili (2.00) asubuhi itaondoka saa tatu kamili (3.00) asubuhi.

Shirika la Reli Tanzania linaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza kwa abiria na mabadiliko ya ratiba ya safari zinazo tumia njia ya reli.

**Jamila Mbarouk  
Mkuu wa Kitengo cha Uhusiano**

---