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Majeneza yenye miili ya watumishi watano wa Shirika la Reli Tanzania wallopoteza maisha katika ajali mkoani Tanga yakiwa katika sehemu maalum
kwa aj“/ ya kuagwa na kutolewa heshima za mwisho.

Miili ya wafanyakazi watano wa Shirika
la Reli Tanzania - TRC waliofariki kuto-
kana na ajali ya treni ya uokoaji kugon-
gana na Kiberenge katika eneo lililopo
kati ya stesheni ya Mwakinyumbi na
Gendagenda mkoani Tanga imeagwa
Dar es Salaam Machi 24. 2020.

Zoezi hilo la kuaga miili ya mashujaa
hao limesimamiwa na uongozi na wafa-
nyakazi wa TRC na kuhudhuriwa na
Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi
Prof. John Wajanga Kondoro na
mjumbe wa Bodi hiyo Ndugu Wolfgang
Salia, ndugu wa marehemu, Katibu wa
Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi
(CCM) Ndugu Humphrey Polepole,
pamoja na wadau wengine wa TRC
wakiwemo Benki ya CRDB, TIB, NBC,

wadau wa reli kutoka TAZARA, YAPI
MARKEZI pamoja na wadau kutoka
chuo cha DIT, Mwakilishi Kkutoka
Clouds Media Group na Meneja kutoka
kampuni ya Wasafi Classic Baby (WCB)
Ndugu Hamis Taletale maarufu kama
Babu Tale.

Mkurugenzi mkuu wa TRC ndugu Ma-
sanja Kungu WKadogosa amesema
kuwa amesikitishwa na tukio hilo
kwani TRC pamoja na Serikali kwa
ujumla imepoteza nguvu kazi ambayo
ilikuwa ikitoa mchango mkubwa katika
Shirika na Serikali.

“Kiukweli nimeumia sana na sijawahi
kuumia kama hivi, ila sisi ni wanadamu
na chochote kitakachotokea huwa ni
mipango yake Mungu, kinachotakiwa
ni kushukuru na kuwa na subira”

alisema Ndugu Kadogosa.

Aidha, Ndugu Kadogosa amesisitiza
kuwa uchunguzi wa chanzo cha ajali
hiyo utafanyika kupitia tume huru ita-
kayoundwa hivi karibuni kama lilivyoa-
gizwa na Naibu waziri wa Mawasiliano
na Uchukuzi Mhe. Atashasta Nditiye al-
ipotembelea eneo la ajali hivi karibuni
ambapo tume hiyo itatakiwa kutoa
majibu ndani ya siku saba tangu ku-
undwa kwake.

Kadogosa ameongeza kuwa majibu ya
uchunguzi huo yatabaini chanzo cha
ajali na lengo ni kuepusha madhara
kama hayo yasijirudie tena kwani kazi
za reli bado zinaendelea na juhudi za
kuwalinda wafanyakazi zinatakiwa ku-
fanywa kwani wao ndio nguvukazi ya
shirika
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Inatoka Uk. 1 ’
na taifa kwa ajili ya kuleta maendeleo
kupitia miundombinu ya reli.

TRC imesimamia shughuli zote za
mazishi nyumbani kwa marehemu hao
ikiwemo katika usafirishaji wa miili,
chakula, pamoja na kutoa na kupokea
salamu za rambirambi kutoka kwa
wadau mbalimbali waliojitokeza na
katika maombolezo hayo.

Aidha Ndugu na jamaa wametoa
shukurani kwa uongozi na wafanyakazi
wa TRC kwa kuweza kushiriki nao bega
kwa bega katika  kuhakikisha
wapendwa wetu wanahifadhiwa katika
nyumba zao za milele.

Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi TRC Prof John Kondoro akitoa salamu za rambirambi
kwa niaba ya Bodi ya Wakurugenzi, Menejimenti na Wafanyakazi TRC kwa wafiwa.

KATIKA PICHA TOFAUTI NI BAADHI YA WAOMBOLEZAJI WAKIWA WAMEBEBA
MAJENEZA KUELEKEA ENEO LA KUAGA NA KUTOA HESHIMA ZA MWISHO

Canlit 2 AV,
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WA TRC WALIOFARIKI KATIKA AJALI MKOANI TANGA

Katibu wa itikadi na Uenezi CCM Ndugu Humprey Polepole akitoa salamu za
Rambirambi katika hafla ya kuaga miili ya wafanyakazi wa TRC kwa niaba ya
Chama cha Mapinduzi katika Hospitali ya Lugalo Dar es Salaam Machi 24, 2020

Mkuu wa Chuo cha DIT Prof. Preksedi Ndomba akitoa salamu za rambirambi
katika hafla ya kuaga miili ya wafanyakazi waliofariki katika ajali ya treni, katika
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Sheikh Issa Abdallah akifanya Dua ya Maombolezo katika hafla ya kuaga miili ya
wafanyakazi wa TRC waliofariki katika ajali ya Treni mkoani Tanga, katika Hospital
ya Lugalo jijini Dar es Salaam Machi 24, 2020.

Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania Ndugu Masanja kadogosa akitoa
neno la mwisho na salaam za rambirambi kwa niaba ya uongozi na wafanyakazi
wa Shirika wakati wa hafla ya kuaga miili ya wafanyakazi waliofariki katika ajali

ya treni, katika Hospitali ya Lugalo jijini Dar es Salaam, Machi 24, 2020.
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Meneja Mradi Tanzania kutoka Yapi Merkezi Ndugu Fuat Kamel kwa niaba ya
wafanyakazi wa Yapi Merkezi akitoa salamu za rambirambi kwa wafiwa katika
hafla ya kuaga miili ya wafanyazi wa TRC waliopoteza maisha katika ajali.
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Mwakilishi wa familia ya Marehemu Geogre Urio akitoa Shukurani kwa Uongozi
wa TRC kwa niaba ya familia za wafiwa kwa jitihada walizozifanya tangu
kutokea kwa ajali kati ya stesheni ya Gendagenda - Mwakinyumbi mpaka
kufikia siku ya kuaga miili ya wafanyakazi hao wa TRC waliopoteza maisha.
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Baadhi ya Waombolezaji wak/wa katlka majonzi wakati wa kuaga na kutoa heshima za mwisho kwa miili ya watumishi watano wa TRC

waliopoteza maisha katika ajali ya treni mkoani Tanga.
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SALAMU ZA RAMBIRAMBI KUTOKA KWA MKURUGENZ| MKUU TRC

Kwa niaba ya Bodi ya Wakurugenzi, menejimenti na Wafanyakazi
wa Shirika la Reli Tanzania — TRC kwa masikitiko na huzuni kubwa
napenda kutoa pole kwa ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu,

wafanyakazi wenzangu kufuatia msiba wa watumishi wenzetu
watano (5) uliotokea tarehe 22 Machi, 2020. Namuomba

Mwenyezi Mungu aendelee kuwapa faraja kipindi hiki kigumu

Bwana ametoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana lihimidiwe.

TUTAWAKUMBUKA DAIMA
MASHUJAA WETU




