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SHIRIKA LA RELI TANZANIA

TANZIA
TAARIFA YA AJALI YA TRENI YA UOKOAIJI NA KIBERENGE NAMBA HDT-3

Dar es Salaam, Machi 23, 2020.

Uongozi wa Shirika la Reli Tanzania - TRC unasikitika kutangaza taarifa ya vifo vya watumishi wake
watano (5) kutokana na ajali ya treni ya uokoaji kugongana na Kiberenge Na. HDT - 3 katika eneo lililopo
kati ya Stesheni ya Mwakinyumbi na Gendagenda katika reli inayotoka Ruvu Junction mpaka Mruanzi
Junction, tarehe 22 Machi 2020.

Ajali hiyo imehusisha watumishi sita (6) wa TRC ambapo watumishi wane (4) walifariki eneo la ajali na
majeruhi wawili (2) walifikishwa katika Hospitali ya Wilaya ya (Magunga) iliyopo Korogwe mkoani Tanga
kwa ajili ya huduma za kitabibu, ilipofikia saa tano usiku (23:00) tarehe 22 Machi 2020 majeruhi mmoja
(1) alifariki na kufikia jumla ya vifo vya watumishi watano (5) katika ajali hiyo.

Watumishi waliopoteza maisha katika ajali ni;

Ramadhani Gumbo — Meneja Usafirishaji Kanda ya Tanga

Eng. Fabiola Moshi — Meneja Ukarabati wa Mabehewa ya Abiria kanda ya Dar es Salaam
Joseph Komba — Meneja Msaidizi Usafirishaji Kanda ya Dar es Salaam

Philibert M. Kajuna — Mtaalamu wa Usalama wa Reli

vk wNE

George Urio - Dereva wa Kiberenge
Mpaka sasa majeruhi mmoja (1) Elizabeth Bona ambaye ni muongoza treni anaendelea na matibabu.

Aidha, uchunguzi wa kujumuisha kwa kushirikiana na taasisi nyingine utafanywa ili kubaini chanzo cha
ajali hii, uongozi unatoa pole kwa familia, jamaa, marafiki na watumishi wote wa Shirika la Reli Tanzania
kwa msiba huu pia taarifa zaidi zitaendelea kutolewa kuhusu maandalizi ya kuhifadhi miili ya wapendwa

wetu.

Bwana ametwaa na Bwana ametoa, jina lake lihidimiwe.
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Jamila Mbarouk

Mkuu wa Kitengo cha Habari na Uhusiano TRC



