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Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania Ndugu Masan]a Kungu Kadogosa (wa nne kushoto) aklmuelezea Mkuu wa
Jeshi la Polisi Kamanda Simon Sirro (wa pili kulia) kuhusu maendeleo ya Ujenzi wa Reli ya Kisasa - SGR Dar es Salaam

- Kilosa alipotembelea mradi wa SGR eneo la Vingunguti Dar es Salaam hivi karibuni 2019. Picha zaidi Ukurasa 2.

UFUFUAJI WA RELI YA TANGA - MOSHI - ARUSHA WAPAMBA MOTO

> Kazi ya ujenzi wa
daraja katika reli ya
Tanga - Moshi - Arusha
| ikiendelea eneo Ila
Hedaru mkoani
Kilimanjaro hivi
karibuni Machi 2019.
Picha zaidi Ukurasa 2

Reli Ytu, Maendeleo Yetu, Taifa Letu
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JESHI LA POLISI KUIMARISHA HALI YA USALAMA KATIKA MAENEO YA MRADI WA SGR

| O

Mkuu wa Jeshi la Polisi Kamanda Simon Sirro akipata maelezo kutoka kwa meneja mradi wa ujenzi wa
reli ya kisasa — SGR Dar es Salaam — Morogoro Mhandisi Machibya Masanja kuhusu maendeleo ya ujenzi
wa Stesheni kubwa ya treni za kisasa eneo la Stesheni jijini Dar es Salaam alipofanya ziara kuona hali ya
usalama wa mali na wafanyakazi katika mradi wa SGR, hivi karibuni 2019.

UFUFUAJI WA RELI YA TANGA - MOSHI - ARUSHA WAPAMBA MOTO

PERHTT A

Shehena ya Makalavati ikiwa tayari katika stesheni ya Kazi ya usukaji madaraja kwa ajili ya ukarabati wa reli
Mombo kwa ajili ya kupelekwa eneo la ujenzi ya Tanga — Moshi — Arusha ikiendelea eneo la Hedaru

kukamilisha ukarabati wa reli ya Tanga — Moshi — mkoani Kilimanjaro hivi karibuni Machi 2019.
Arusha.

T Rei . Ri Yeu, Maendeleo Yetu, Taifa Letu
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TRC YAENDELEA NA ZOEZI LA ULIPAJI FIDIA ILT KUPISHA UJENZI WA RELI YA KISASA

Mmoja wa wakazu ambao maeneo yao yamepitiwa na mradi wa ujenzi wa rel
ya kisasa — SGR katika eneo la Pugu Stesheni Bwana Omary Said akiweka saini
katika kitabu cha malipo ya fidia kabla ya kupokea hundi hivi karibuni Machi

Shirika la Reli Tanzania
laendelea kulipa fidia ya ardhi
kwa wananchi wa mkoa wa Dar
es Salaam ambao maeneo yao
yamepitiwa na Mradi wa Ujenzi
wa Reli ya Kisasa - SGR
awamu vya kwanza Dar es
Salaam - Morogoro katika
mitaa ya Guluka Kwalala,
Sabasaba, Miembe Madafu na
Pugu stesheni.

Shirika linawasisitiza wananchi
kuendelea kuwa wavumilivu na
kutoa ushirikiano kwa maafisa
wa TRC wakati wa zoezi la
ulipaji fidia ili kuhakikisha kila
mwananchi anayestahili fidia
analipwa ili kukabidhi eneo
kwa mkandarasi aweze
kumaliza Mradi ndani ya muda
uliopangwa.

Maafisa kutoka Shirika la Reli Tanzania — TRC pamoja na Afisa Mtendaji wa Mtaa wa
Guluka Kwalala wakiendelea na zoezi la ulipaji fidia ya ardhi kwa wakazi wa Mtaa wa
Guluka Kwalala katika Kata ya Gongo la Mboto hivi karibuni 2019.

Reli Yu, Maendeleo Yetu, Taifa Letu
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NAIBU WAZIRI WA FEDHA NA MIPANGO ARIDHISHWA NA MAENDELEO YA MRADI WA SGR
Naibu Waziri wa
Fedha na Mipango
| Mhe. Dkt. Ashatu
1 Kijaji akipata maelezo
kutoka kwa Meneja
Mradi wa SGR Dar —
Moro Mhandisi
Machibya Masanja
kuhusu Ujenzi wa
| Stesheni ya Reli ya
| Kisasa  unaoendelea
eneo la Stesheni jijini
“< Dar es Salaam
alipofanya ziara kuona
Maendeleo ya Mradi
wa Ujenzi wa Reli ya
Kisasa — SGR kipande
cha Dar es Salaam -
Morogoro hivi karibuni
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Naibu Waziri wa Fedha na Mipango Mhe. Dkt. Ashatu Kijaji (wa pili kulia) akiangalia reli
ya kisasa - SGR iliyotandikwa eneo la Vingunguti jijini Dar es Salaam hivi karibuni 2019.
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Kwa Maelezo zaidi piga Simu ya Bure 0800 11 00 42 au tembelea www.trc.co.tz g




KAMATI YA KUONDOA VIKWAZO KATIKA MRADI WA SGR YAFURAHISHWA NA KASI YA MRADI

Mhandisi Miradi upande wa uondoshaji vikwazo Bwana Alex Bunzu akiwaelezea
wajumbe wa kamati ya kuondosha vikwazo katika mradi wa SGR kuhusu daraja
la treni ya kisasa linalojengwa kuanzia Stesheni ya Dar es Salaam hadi Ilala
walipofanya ziara kuona maendeleo ya mradi hivi karibuni 2019.

Wajumbe wa Kamati vya
kuondoa vikwazo katika Mradi
wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa —
SGR watembelea kambi za
mradi wa SGR za Ilala na Soga
kuona maendeleo ya mradi
baada ya utekelezaji wa kazi ya
kuondoa vikwazo ikiwemo
miundombinu  ya  umeme,
mawasiliano, gesi na maiji
katika maeneo ya mradi,  hivi
karibuni 2019.

Kamati inaundwa na wahandisi
kutoka Shirika la Umeme
Tanzania — TANESCO, Mamlaka
za Maji Safi na Maji Taka,
Shirika la Mawasiliano Tanzania
— TTCL, Kampuni za Gesi za
SONGAS, PAN AFRICA, RAHA
LIQUID na kampuni za simu za
TIGO, AIRTEL, ZANTEL na
HALOTEL

Wajumbe wa kamati ya kuondosha vikwazo katika mradi wa ujenzi wa reli ya kisasa — SGR |
wakipata maelezo kutoka kwa Mhandisi wa Yapi merkezi kuhusu hatua za uzalishaji Mataruma
walipofanya ziara katika kiwanda cha Mataruma kilichopo kambi ya SGR Soga Kibaha kuona
maendeleo ya mradi hivi karibuni 2019.

) tzrailways € ' Reli Yetu, Maendeleo Yetu, Taifa Letu




