TRC KUKARABATI MABEHEWA 700 YA MIZIGO NA ABIRIA
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Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania - TRC Ndugu Masanja Kungu Kadogosa akimuelezea Waziri wa
Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Mhe. Mhandisi Isack Kamwelwe maendeleo ya ukarabati wa Mabehewa
alipotembelea Karakana ya TRC makao makuu Dar es Salaam hivi karibuni Januari 2019.
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Mawasiliano Mhe. Mhandisi Isack
Kamwelwe aridhishwa na kasi ya
ukarabati wa Mabehewa ya mizigo
na abiria alipotembelea Karakana
ya TRC Makao Makuu Dar es
(I8 Salaam kukagua kazi ya Ukarabati
& wa Mabehewa ikiwa ni utekelezaji
wa mpango wa Ukarabati wa
Mabehewa 700 ya mizigo na abiria,
Serikali ya Jamhuriya Muungano
wa Tanzania imetoa jumla vya
Shilingi Bilioni 5 kwa Shirika la Reli
Tanzania kwa ajili ya kukarabati
Mabehewa 100 awamu ya kwanza
kwa lengo la kuongeza ufanisi wa
Shirika kutoa Huduma za Usafiri wa
Mizigo na Abiria, Januari 2019.
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Shirika la Reli Tanzania

laendelea na mpango wa

kukarabati jumla ya Mabehewa

700 ya mizigo na Abiria ili

kuongeza ufanisi katika utoaji

wa Huduma ya Usafiri wa

Mizigo na Abiria, Mabehewa

100 yatakarabatiwa kipindi cha

awamu ya kwanza ambayo

| utekelezaji wake umeanza na

mabehewa zaidi ya 20

yamekarabatiwa. Mpango wa

- ukarabati wa  Mabehewa

 unakwenda sambamba na

 Mradi wa Uboreshaji wa Reli ya

Kati — TIRP unaoendelea ukiwa

N . — na dhumuni la kuboresha
| [ Mafundi wakipaka rangi wa la Mizigo ikiwa ni miong Y| miundombinu ya reli ya zamani
I mwisho za ukarabati wa Behewa katika Karakana ya TRC Makao Makuu hivi | ] (Meter Gauge Railway) kuweza

- kutoa huduma bora ya usafiri
I karlbnl 2019. oery

Behewa baada ya Matengenezo
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TRC YAENDELEA KUWANOA WATAKAOSIMAMIA MIFUMO MIPYA YA RELI YA KISASA - SGR

wr I Shirika la Reli Tanzania

laendelea na mpango wa kutoa
mafunzo ili kuandaa wataalam
wazawa watakaosimamia
Shughuli za uendeshaji wa Reli
ya Kisasa - SGR baada ya
kufungua Mafunzo ya wiki tano

% B () £, B | a2 Darasa la tatu la awamu
- " > U : _ 441 ya pili kuhusu uendeshaji treni

za umeme, ukarabati wa rel,
mabehewa, vichwa vya treni,
pamoja na mifumo ya umeme
na mawasiliano, ufunguzi
umefanyika katika Darasa la
mafunzo lillopo kambi vya
ujenzi wa Reli ya Kisasa - SGR

Salaam Februari 04, 2019.

Kaimu Mkurugenzi wa Rasilimali Watu na Utawala kutoka TRC Bwana Elifadhili
Solomon (wa pili kushoto) akifungua Darasa la tatu la awamu ya pili ya mafunzo
maalum yanayoratibiwa na TRC ili kuandaa wataalam watakaosimamia
Shughuli za Uendeshaji wa reli ya kisasa — SGR katika Darasa la mafunzo lililopo
kambi ya SGR Ilala Shaurimoyo Dar es Salaam Februari 04, 2019.
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ashiriki wa Mafunzo ya Shughuli za Uendeshaji wa Reli ya Kisasa — SGR wakifuatilia kwa umakini mada
kutoka kwa mmoja wa wakufunzi kutoka nchini Uturuki mara baada ya ufunguzi wa Darasa la tatu la awamu
ya pili yanayoendeshwa na Shirika la Reli Tanzania pamoja na Kampuni ya Yapi Merkezi ili kuandaa
wataalamu watakaosimamia Shughuli za Uendeshaji wa reli ya kisasa — SGR, katika Darasa lililopo kambi ya

ujenzi wa Reli ya Kisasa - SGR Ilala Shaurimoyo Dar es Salaam Februari 04, 2019.

Kwa Maelezo zaidi piga Simu ya Bure 0800 11 00 42 au tembelea www.trc.
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WENGINE 24 WAHITIMU MAFUNZO YA SGR NA KUPATA VYETI

Shirika la Reli Tanzania — TRC
laendelea na mpango wa
Mafunzo kwa ajili ya kuandaa
wataalamu  watakaosimamia
Shughuli za Uendeshaji wa Reli
ya Kisasa ikiwemo ukarabati
wa miundombinu mipya ya reli,
usimamizi wa mifumo mipya ya
mawasiliana na umeme
pamoja na uendeshaji wa treni
za kisasa zinazotumia umeme,
mpaka sasa awamu ya pili ya
mafunzo kwa darasa la pili
imekamilika mwishoni mwa
mwezi Januari 2019.

Mkurugenzn wa Kampun: ya Yapi Mekrezi Ndugu Fuat Kamel aklkab|dhr vyeti
kwa mmoja wa wahitimu wa Mafunzo kuhusu Shughuli za Uendeshaji wa Reli
ya Kisasa — SGR kwa Darasa la pili la awamu ya pili katika ukumbi wa mafunzo
uliopo Kambi ya Ujenzi wa Reli ya Kisasa Ilala Shaurimoyo jijini Dar es Salaam
hivi karibuni 2019.

ashiriki 24 wa Mafunzo ya Shughuil za Uendeshajl wa Rell ya K;sasa - SGR katika plcha ya
pamoja na Wakufunzi kutoka Uturuki, Kaimu Mkurugenzi wa Rasilimali watu na Utawala wa TRC
Ndugu Elifadhili Solomon na Mkurugenzi wa Kampuni ya Yapi MerKezi Ndugu Fuat Kamel na
wasimamizi wa Mafunzo TRC wakati wa hafla ya kukabidhi vyeti kwa washiriki 24 yaliyofanyika
katika Kambi ya Ujenzi wa Reli ya Kisasa — SGR Ilala Dar es Salaam hivi karibuni 2019.




Kazi UJen2| wa klngo kwa kutumla mawe yenye Jumla ya Tani 71 450 ikiendelea eneo Ia Kilosa — Gulwe
lenye urefu wa Kilometa 83 mwishoni mwa mwezi Januari 2019 ili kudhibiti athari za mafuriko ya Mto
Mkondoa unaoathiri Huduma ya Usafiri wa reli mara kadhaa wakati wa mvua kubwa. Ukarabati wa
miundombinu ya reli eneo la Kilosa - Gulwe umefikia 85%.

Sehemu ya Kingo ya mto Mkondoa ikiwa |mewekewa Kazu ya kutengeneza kalavati |I| kuhamlsha k|pande cha
uzio wa Mawe ili kuzuia maji yanayoweza kuathiri tuta reli urefu wa KM 1.3 ikiendelea eneo la Kilosa - Gulwe
la reli wakati wa Mafuriko yanayosababishwa na mvua kwa lengo la kukabiliana na Mafuriko ya mto Mkondoa
kubwa. hivi karibuni 2019.
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