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HIZI NDIZO SIFA KUU ZA NGUZO ZA UMEME UTAKAOENDESHA TRENI ZA KISASA

Kazi ya Usimikaji wa Nguzo za Umeme

utakaotumika Kuendesha treni za Kisasa

zitakazotumia Umeme na Reli ya kisasa -

SGR imeanza eneo la Soga nje Kidogo ya

Kambi ya Ujenzi wa Reli ya Kisasa liyopo

Soga mkoani Pwani mapema Desemba

2018.

Zifuatazo ni sifa za nguzo za Umeme

zitakazoendesha treni za Kisasa:-

® Nguzo zinajengwa umbali wa Mita 50
kutoka nguzo moja hadi nyingine.

¢ Urefu wa nguzo moja ni Mita 9.5.

¢ Uzito wa nguzo Moja ukiwa Tani 2.4.

® Zina uwezo wa kudumu kwa kipindi ncha
Miaka 120.

® Nguzo zimewekewa madini ya Zinki kwa
ajili ya kuzuia kutu.

Ujenzi wa Reli ya Kisasa ni utekelezaji wa

Ahadi za Serikali ya awamu ya Tano chini ya

Rais Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli.
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Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Mhandisi Isack Kamwelwe (wa pili kushoto)
akikagua kazi ya ukarabati Mabehewa ya Mizigo na Abiria ikiwa ni utekelezaji wa ahadi ya
serikali ya awamu ya tano chini ya Rais Dkt. John Pombe Magufuli kutoa fedha kwa ajili
ya kukarabati mabehewa ili kuongeza tija na ufanisi wa Shirika katika kutoa huduma ya
usafiri wa Abiria na Mizigo alipotembelea Karakana ya Shirika la Reli Tanzania jijini Dar es
Salaam na kukuta mafundi wakiendelea na kazi ya kukarabati Mabehewa Desemba 2018.
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Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na
Mawasiliano Mhe. Isack
Kamwelwe akikata utepe
kufungua awamu ya pili ya
mafunzo vyaliyoandaliwa na
Shirika la Reli Tanzania kwa
lengo la kuandaa wataalam
watakaosimamia Shughuli za
® Uendeshaji wa reli ya kisasa -
B SGR pindi  utakapokamilika
¢ ikiwemo uendeshaji treni za
= umeme, ukarabati wa reli ya
kisasa pamoja na kusimamia
mifumo mipya ya mawasiliano
na umeme, mafunzo
yanatolewa na wakufunzi
kutoka nchini Uturuki katika
. ukumbi wa Kambi ya Ilala jijini
Dar es Salaam hivi karibuni
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Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania Ndugu Masanja Kungu Kadogosa Washiriki wa Mafunzo, baadhi ya wafanyakazi wa TRC pamoja Waandishi wa Habari
akizungumza wakati wa hafla ya ufunguzi wa awamu ya pili ya mafunzo maalum wakimsikiliza kwa makini Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania Ndugu Masanja
yaliyoandaliwa na Shirika la Reli Tanzania kwa lengo la kuandaa wataalam Kungu Kadogosa wakati wa hafla ya ufunguzi wa awamu ya pili ya mafunzo maalum
watakaosimamia Shughuli za Uendeshaji wa reli ya kisasa pindi utakapokamilika ikiwemo yaliyoandaliwa na TRC kwa lengo la kuandaa wataalam watakaosimamia Shughuli za
uendeshaji treni za umeme, ukarabati wa reli ya kisasa pamoja na kusimamia mifumo Uendeshaji wa reli ya kisasa - SGR, ikiwemo uendeshaji treni za umeme, ukarabati wa
mipya ya mawasiliano na umeme, mafunzo yanatolewa na wakufunzi kutoka nchini reli ya kisasa pamoja na kusimamia mifumo mipya ya mawasiliano na umeme katika
Uturuki katika Ukumbi wa Kambi ya SGR Ilala jijini Dar es Salaam hivi karibuni 2018. Ukumbi wa Kambi ya SGR Ilala jijini Dar es Salaam hivi karibuni 2018.

Pichani; Matukio tofauti wakats wa ziara ya Katibu Mkuu wa Wizara ya Ujenzi, Uchuku2| na Mawasiliano Dkt. Leonard Chamuriho alipotembelea Mradi wa Ujenzi
wa Reli ya Kisasa — SGR, katika picha kushoto (wa tatu kushoto) akitazama kazi ya upimaji Mataruma ikiendelea katika Maabara Maalum ya kupima Mataruma
iliyopo katika kambi ya SGR Soga mkoani Pwani, katika picha kulia ( wa kwanza kushoto) akipata maelezo kutoka kwa Meneja Mradi wa Ujenzi wa Reli ya
Kisasa - SGR kipande cha Dar es Salaam hadi Morogoro Mhandisi Machibya Masanja (wa tatu kulia) kuhusu Maendeleo ya Ujenzi wa Reli ya Kisasa eneo la
Kikongo Mkoani Pwani Desemba 2018.
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Katika picha; Mkuu wa Wilaya ya

Kisarawe Mhe. Jokate Mwegelo
akipongezana na Mkurugenzi wa
kampuni ya Yapi Merkezi inayojenga
Reli ya Kisasa - SGR Bwana Fuat Kemal
wakiwa pamoja na Katibu Tawala
Wilaya ya Kisarawe Mtela
Mwampamba (kulia) na Kaimu Meneja
Uhusiano Shirika la Reli Tanzania
Jamila Mbarouk (kushoto) baada ya
kuweka jiwe la Msingi la Ujenzi wa
Madarasa Matatu katika Shule ya
Msingi Masanganya wilayani Kisarawe
ikiwa ni sehemu ya Shughuli za kijamii
kuunga mkono jitihada za Mkuu wa
Wilaya ya Kisarawe katika Kampeni ya
Tokomeza Ziro kwa kusaidia Ujenzi
wa Madarasa matatu yaliaohidiwa na
Mkurugenzi Mkuu wa TRC Ndugu
Masanja Kungu Kadogosa wakati wa
ufunguzi wa Harambee ya kampeni ya
Tokomeza Ziro Kisarawe Desemba
' 2018.
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Picha Kushoto; Meneja Mradi wa Ujenzi wa Reli ya kisasa - SGR kipande cha Dar - Morogoro Mhandisi Machibya Masanja akiwaelezea wakuu wa Mikoa Tanzania
kuhusu hatua za uzalishaji Mataruma katika kiwanda cha Mataruma kilichopo kambi ya SGR Soga Kibaha, picha kushoto; Meneja Mradi wa Ujenzi wa SGR
Mhandisi Machibya Masanja akiwaelezea wakuu wa Mikoa Tanzania kuhusu ubora wa reli pamoja na hatua za uwekaji wa reli walipofanya ziara kwa kutumia
usafiri wa treni ya Deluxe kukagua Maendeleo ya Ujenzi wa Reli ya Kisasa Soga mkoani Pwani kuadhimisha Miaka 57 ya Uhuru wa Tanzania Bara kudumisha
dhana ya tulikotoka, tulipo na tuendako Desemba 09 2018.
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Meneja Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa Dar es Salaam - Morogorb Mhandisi
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Wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Maendeleo Endelevu wakitazama reli na

Machibya Masanja akiwaelezea wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Maendeleo Mataruma katika kambi ya Soga mkoani Pwani kabla ya kutembelea kiwanda
Endelevu kuhusu maendeleo ya Mradi walipofanya ziara ya siku mbili katika cha Mataruma katika kambi ya Soga Kibaha mkoani Pwani walipofanya ziara
kambi za SGR za llala, Soga, Ngerengere na Kilosa kukagua maendeleo ya kukagua maendeleo ya Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa - SGR mapema
Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa mapema mwezi Desemba 2018. mwezi Desemba 2018.
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