

# SHIRIKA LA RELI TANZANIA

Simu: 2133990  
Telegramu: Railways  
Nukushi: 2133428



Ofisi ya Mkurugenzi Mkuu  
S.L.P 70364  
Dar es Salaam  
05 Novemba 2018

## TAARIFA KWA UMMA

### ZOEZI LA UHAKIKI WA WASTAAFU

Uongozi wa Shirika la Reli Tanzania unawatangazia wastaafu waliokuwa Shirika la Reli la Afrika Mashariki – EARC ambao wanalipwa Pensheni ya miezi mitatu na msajili wa hazina kuwa kutafanyika zoezi la uhakiki kwa wastaafu wote wanaolipwa Pensheni. Wastaafu wanaohusika katika zoezi hili wanaombwa kufika vituo vya karibu vilivyoorodheshwa hapo chini kwa ajili ya uhakiki kwa tarehe zilizopangwa bila kukosa wakiwa na nyaraka zifuatazo; Barua ya kustaafu kazi, Barua ya Malipo ya kiinua mgongo wakati wa kustaafu kazi, Barua ya kuingizwa kwenye masharti ya ajira ya kudumu na Pensheni, Hati ya malipo ya pensheni ya kila mwezi (Pension pay-slips) kwa vipindi vya karibuni, Kitambulisho cha Taifa/Mpiga kura/Hati ya Kusafiria (Passport) au Leseni ya udereva, Picha tatu za 'Passport' za hivi karibuni, na Barua ya Serikali ya Mtaa unapoishi.

MAHALI	TAREHE YA UHAKIKI	OFISI ITAKAYOFANYIKA ZOEZI LA UHAKIKI
KUNDI "A" DAR ES SALAAM	Tarehe 07 hadi 24/11/2018	OFISI YA MKURUGENZI WA RASILIMALI WATU NA UTAWALA (CMDA)
KUNDI "B" DODOMA MANYONI TABORA KIGOMA	Tarehe 07 hadi 10/11/2018 Tarehe 12 hadi 13/11/2018 Tarehe 15 hadi 17/11/2018 Tarehe 20 hadi 23/11/2018	OFISI YA MHANDISI UJENZI (DCE) OFISI YA STESHENI MASTA MANYONI OFISI YA MENEJA USAFIRISHAJI (DTM) OFISI YA STESHENI MASTA
KUNDI "C" MOROGORO IRINGA MBEYA	Tarehe 07 hadi 09/11/2018 Tarehe 12 hadi 16/11/2018 Tarehe 19 hadi 22/11/2018	OFISI YA MHANDISI MITAMBO (DME) OFISI ZA VETA TAZARA STESHENI - OFISI YA STESHENI MASTA MBEYA
KUNDI "D" LINDI MASASI MTWARA	Tarehe 07 hadi 09/11/2018 Tarehe 12 hadi 13/11/2018 Tarehe 15 hadi 16/11/2018	OFISI YA MKUU WA WILAYA OFISI YA MKUU WA WILAYA OFISI YA MKUU WA WILAYA
KUNDI "E" SHINYANGA MWANZA BUKOBA MUSOMA	Tarehe 07 hadi 09/11/2018 Tarehe 12 hadi 16/11/2018 Tarehe 19 hadi 21/11/2018 Tarehe 23 hadi 24/11/2018	OFISI YA STESHENI MASTA OFISI YA MENEJA USAFIRISHAJI (DTM) OFISI YA MKUU WA WILAYA OFISI YA MKUU WA WILAYA
KUNDI "F" TANGA MOSHI	Tarehe 07 hadi 09/11/2018 Tarehe 12 hadi 16/11/2018	OFISI YA MHANDISI UJENZI (DPWI) OFISI YA STESHENI MASTA

Yeyote atakayepata taarifa hii amuarifu na mwenzake na yeyote ambaye hatajitokeza kwenye zoezi la uhakiki, jina lake litaondolewa kwenye orodha ya malipo ya mafao (Payroll) na Pensheni yake itasitishwa mara moja.

Imetolewa na Mkurugenzi Mkuu