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TRC imeongeza Huduma ya Usafiri wa Abiria kwa treni ya
| Deluxe mara mbili kwa wiki kutoka Dar es Salaam (Alhamis

Saa 2 Asubuhi na Jumapili Saa 4 Asubuhi) na kutoka Kigoma
(Ijumaa saa 2 Usiku na Jumatatu Saa 2 Usiku)

Maafisa kutoka Shirika la Reli Tanzania - TRC wakishirikiana na Viongozi wa Mtaa wa Gongo la Mboto uliopo Kata ya Gongo la Mboto

na mtaa wa Mwembeni uliopo Kata ya Ukonga katika zoezi la Ulipaji fidia ya Makaburi yaliyohamishwa ili kupisha Ujenzi wa Reli ya
Kisasa — SGR hivi karibuni 2018.
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Mkuurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli
Tanzania - TRC Ndugu. Masanja Kadogosa
(wa tatu kulia) akizungumza wakati wa kikao
kujadili namna ya kusaidia maendeleo ya
Elimu wilaya Kisarawe kilichofanyika katika
Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe hivi
karibuni 2018.
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Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania - TRC Ndugu Masanja Kadogosa Kaimu Meneja Uhusiano wa Shirika la Reli Tanzania Jamila Mbarouk (kulia) kwa
(wa tatu kushoto), Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe Mhe. Jokate Mwegelo (wa tatu niaba ya Mkurugenzi Mkuu akikabidhi Mchele gunia 15, Maharage gunia 5, Mafuta
kulia) wakiwa katika picha ya pamoja na wafanyakazi wa TRC na wawakilishi wa ya kupikia ndoo 5 na karatasi za kusomea kwa Afisa Elimu Wilaya ya Kisarawe Bi.
Kampuni ya Yapi Merkezi hivi karibuni 2018. Jeneroza Nyoni kutimiza ahadi ya Mkurugenzi Mkuu wa TRC Masanja Kadogosa
kusaidia Maendeleo ya Elimu Kisarawe kwa kujenga Madarasa na kutoa Chakula kwa
Wanafunzi walio kambini kwa ajili ya kujiandaa na mitihani, hivi karibuni 2018.
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Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Mhandisi Isack Kamwelwe (kulia) Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano Mhandisi Isack Kamwelwe (wa nne
akipata maelezo kutoka kwa Mkurugenzi Mkuu wa TRC Masanja Kadogosa (wa pili kushoto) akipata maelezo kutoka kwa Mkurugenzi Mkuu wa TRC Ndugu Masanja
kulia) kuhusu Maendeleeo ya Ujenzi wa Daraja la treni ya umeme linalojengwa Kadogosa (wa tatu kushoto) alipotembelea karakana ya Reli jijini Dar es Salaam hivi
Dar es Salaam hivi karibuni 2018. karibuni 2018.
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Wafanyakazi wa TRC wakifuatilia hotuba kutoka kwa Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na
Mawasiliano Mhandisi Isack Kamwelwe wakati wa ziara Ofisi ya makao makuu
Shirika la Reli Tanzania Dar es Salaam, karakana ya reli na kambi ya SGR iliyopo
Ilala hivi karibuni 2018.
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Meneja Mradi wa Ujenzi wa Reli ya Kisasa kipande cha Dar es Salaam —
Morogoro Mhandisi Maizo Mgedzi akiwaelezea, Katibu wa Itikadi na
Uenezi wa CCM Humphrey Polepole, Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi
ya TRC Prof. John Kondoro, Mkurugenzi Mkuu wa TRC Masanja Kadogosa
na Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dar es Salaam Bi. Kate Kamba kuhusu
maendeleo ya Ujenzi wa Daraja la treni ya Umeme linalojengwa kuanzia
Stesheni ya —Dar es Salaam hadi Ilala hivi karibuni 2018.

Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na
Mawasiliano Mhandisi Isack
Kamwelwe (aliyesimama)
akizungumza na wafanyakazi
wa Shirika la Reli Tanzania -

TRC (hawapo pichani)
alipotembelea Ofisi ya makao
makuu  Shirika la  Reli

Tanzania Dar es Salaam hivi
karibuni 2018.
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Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli Tanzania - TRC Ndugu Masanja Kadogosa
(kushoto) akimuelezea Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi
(CCM) Humphrey Polepole (kulia) maendeleo ya Ujenzi wa Reli ya Kisasa wakati
wa ziara kuona maendeleo ya ujenzi wa SGR nje kidogo ya kambi ya Soga Kibaha
mkoani Pwani hivi karibuni 2018.

Mhandisi kutoka kampuni ya Yapi Merkezi akiwaelezea Katibu wa Itikadi na
Uenezi wa CCM Humphrey Polepole, Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya
TRC Prof. John Kondoro, Mkurugenzi Mkuu wa TRC ndugu Masanja Kadogosa na
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Dar es Salaam Bi. Kate Kamba kuhusu hatua za
ujenzi wa daraja la treni ya umeme linalojengwa kuanzia Dar es Salaam
Stesheni hadi Ilala hivi karibuni 2018.
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