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Pili ukiwa umelala

Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Reli
Tanzania - TRC Ndg. Masanja
Kadogosa akijiandikisha kwenye
kitabu cha wageni alipotembelea
banda la Shirika la Reli Tanzania
kwenye Maonesho ya Wakulima-
Nanenane katika viwanja vya
Nyakabindi wilaya ya Bariadi
mkoani Simiyu tarehe 08/08/2018.
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Mkurugenzi wa Idara ya Ishara na Mawasiliano Mhandisi Felix Timu ya Mawasiliano kutoka Shirika la Reli Tanzania - TRC ikitoa elimu
Mutashobya (kushoto) akikabidhi Vifaa vya mawasiliano (VHF) 5 kwa kuhusu miradi ya SGR na TIRP inayoratibiwa na kusimamiwa na TRC,
Meneja wa mizigo na usafirishaji Bwana Shabani Kiko (kulia) katika  faida, changamoto na mambo ya kuzingatia wakati wa ujenzi na
ukumbi wa TRC ili vifaa hivyo vitumike katika vivuko vya Nkuruma,  uboreshaji wa reli ya kati na baada kwa Mkuu wa Wilaya Bwana

Kamata, Kawawa, Buguruni, na Vingunguti kwa ajili ya kusaidia kup- Komani Kitwala katika ofisi ya Mkuu wa wilaya ya Tabora Mjini
unguza na kuzuia ajali kwenye vivuko vya Reli tarehe 31 Julai 2018. Agosti 2018.

Mkurugenzi wa Uendeshaji wa Huduma zitolewazo na TRC Bwana Mhandisi kutoka Shirika la Reli Tanzania - TRC Bwana Prosper Tweve
Focus Sahani (wa kwanza kulia), wahandisi wa TRC, Maofisa kutoka (wa kwanza kushoto) akitoa elimu kuhusu miradi inayosimamiwa na
Wizara ya Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano na Wizara ya Fedha wa-  TRC kwa wanafunzi wa Shule ya Sekondari Biashara iliyopo Bariadi
kipata maelezo kutoka kwa Mhandisi wa Yapi Merkezi (wa pili kulia)  mkoani Simiyu walipotembelea Banda la TRC katika Maonesho ya
walipotembelea kambi za SGR za Ilala, Soga na Ngerengere kuona ~ Wakulima - Nanenane kwenye viwanja vya Nanenane Nyakabindi
maendeleo ya mradi wa ujenzi wa SGR mnamo tarehe 06/08/2018.  wilaya ya Bariadi mkoani Simiyu tarehe 07/08/2018.
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